Sáng ngày 19/2, Thành đoàn – Hội LHTNVN thành phố Nha Trang phối hợp cùng các đơn vị tài trợ tổ chức chương trình “Xuân tình nguyện” năm 2024 trao tặng quà cho người dân có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn thành phố.
![](/Resources/Images/SubDomain/HomePage/19.02.2024%20THONG1.jpg)
Thành đoàn – Hội LHTNVN thành phố và các đơn vị tài trợ trao tặng quà cho người dân khó khăn
Tại chương trình, Thành đoàn – Hội LHTNVN thành phố và các đơn vị tài trợ đã trao tặng 200 xuất quà cho các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn, gồm gạo, mì tôm, vitamin tổng hợp, tình dầu chăm sóc răng miệng, mỗi phần quà trị giá hơn 1 triệu đồng nhằm kịp thời chia sẻ, động viên các gia đình vượt qua khó khăn nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024.
![](/Resources/Images/SubDomain/HomePage/19.02.2024%20THONG2.jpg)
Khám, tư vấn sức khoẻ răng miệng miễn phí cho người dân tại chương trình “Xuân tình nguyện” năm 2024
Trong chương trình, người dân còn được khám, tư vấn sức khoẻ răng miệng miễn phí.
Hữu Thông