Sáng ngày 22/7/2024, ông Hồ Văn Mừng - Ủy viên dự khuyết Ban chấp hành Trung ương Đảng, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy Nha Trang chủ trì Hội nghị giao ban công tác tuần với Thường trực HĐND & UBND, Ủy ban Mặt trận TQVN thành phố, lãnh đạo các Ban xây dựng Đảng Thành ủy và các đơn vị liên quan. Cùng dự có các ông: Trần Minh Chiến - Tỉnh ủy viên, Phó bí thư Thành ủy, Chủ tịch UBND thành phố; Trần Xuân Lãm - Phó Bí thư Thường trực Thành ủy.
22/07/2024