Sáng ngày 17/7/2024, Hội đồng nhân dân thành phố Nha Trang khóa XII, nhiệm kỳ 2021-2026 đã khai mạc kỳ họp thứ 8. Dự phiên khai mạc có các ông: Hồ Văn Mừng- Ủy viên dự khuyết Ban chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Thành ủy Nha Trang; Trần Minh Chiến- Tỉnh ủy viên, Phó bí thư Thành ủy; Trần Ngọc Sanh- Tỉnh ủy viên, Trưởng Ban Pháp chế HĐND tỉnh; Nguyễn Thế Sinh - Bí thư Đảng ủy Khối doanh nghiệp tỉnh; Nguyễn Sỹ Khánh- Giám đốc Sở Lao động – Thương binh và Xã hội; các đồng chí trong Ban Thường vụ Thành ủy, Thường trực HĐND, UBND, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam thành phố, lãnh đạo các phòng, ban, đơn vị, đoàn thể thành phố; các vị đại biểu HĐND tỉnh ứng cử trên địa bàn thành phố và các vị đại biểu HĐND thành phố.
17/07/2024