Sáng ngày 5/7/2024, Ban Dân vận Thành ủy Nha Trang tổ chức Chương trình “Yêu thương và Chia sẻ” thăm tặng quà cho các hộ gia đình chính sách, người dân có hoàn cảnh khó khăn tại xã Vĩnh Lương hướng tới kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ (27/7/1947 - 27/7/2024). Tham dự Chương trình có ông Trần Xuân Lãm - Phó Bí thư Thường trực Thành ủy; ông Đặng Quốc Bảo - Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam thành phố; bà Nguyễn Thị Khánh Hòa - Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy, Trưởng Ban Dân vận Thành ủy cùng lãnh đạo các Hội, đoàn thể thành phố, khối Vận 27 xã, phường.
05/07/2024