Sáng ngày 19/7/2024, tại UBND thành phố Nha Trang, Ông Nguyễn Tấn Tuân- Phó bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã về dự Lễ công bố và trao quyết định phê chuẩn kết quả bầu chức vụ Chủ tịch UBND thành phố Nha Trang khóa XII, nhiệm kỳ 2021-2026 đối với ông Trần Minh Chiến – Phó bí thư Thành ủy Nha Trang nhiệm kỳ 2020-2025. Dự lễ công bố Quyết định của Chủ tịch UBND tỉnh có các đồng chí: Hồ Văn Mừng- Ủy viên dự khuyết Trung ương Đảng, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy Nha Trang; Võ Chí Vương- Giám đốc Sở Nội vụ tỉnh Khánh Hòa, các đồng chí trong Ban Thường vụ Thành ủy, Thường trực HĐND, UBND, UBMTTQVN thành phố, lãnh đạo các phòng, ban, đơn vị thuộc thành phố.
19/07/2024